Yipada Iwọn Roller Plunger ti a fi edidi di
-
Ilé Gbígbé Gíga
-
Iṣe ti o gbẹkẹle
-
Ìgbésí ayé tí a ti mú sunwọ̀n síi
Àpèjúwe Ọjà
Àwọn ìyípadà kékeré RL8 jara Renew ní agbára àti agbára tó ga jù sí àwọn àyíká líle koko, tó tó mílíọ̀nù mẹ́wàá iṣẹ́ ti ìgbésí ayé ẹ̀rọ, èyí tó mú kí wọ́n dára fún àwọn iṣẹ́ pàtàkì àti iṣẹ́ líle níbi tí a kò ti lè lo àwọn ìyípadà ìpìlẹ̀ déédéé. Ìyípadà ìṣiṣẹ́ actuator roller plunger jẹ́ èyí tó dára fún àwọn ohun èlò tó nílò ìṣiṣẹ́ dídán àti iṣẹ́ tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé. Àwọn ìyípo irin àti ike pẹ̀lú ìtọ́sọ́nà títọ́ àti àgbélébùú wà fún onírúurú ohun èlò.
Awọn iwọn ati Awọn abuda iṣiṣẹ
Dáta Ìmọ̀-ẹ̀rọ Gbogbogbòò
| Idiwọn Ampere | 5 A, 250 VAC |
| Ailewu idabobo | 100 MΩ ìṣẹ́jú (ní 500 VDC) |
| Agbára ìdènà sí olubasọrọ | 25 mΩ tó pọ̀ jùlọ (iye ìbẹ̀rẹ̀) |
| Agbára Dielectric | Laarin awọn olubasọrọ ti polarity kanna 1,000 VAC, 50/60 Hz fun iṣẹju 1 |
| Láàrín àwọn ẹ̀yà irin tí ń gbé lọ́wọ́lọ́wọ́ àti ilẹ̀, àti láàrín àwọn ẹ̀yà irin tí ń gbé lọ́wọ́lọ́wọ́ àti àwọn ẹ̀yà irin tí kì í gbé lọ́wọ́lọ́wọ́ 2,000 VAC, 50/60 Hz fun iṣẹju 1 | |
| Agbara gbigbọn fun aiṣedeede | 10 sí 55 Hz, ìtóbi méjì 1.5 mm (àìṣiṣẹ́ tó pọ̀jù: 1 ms) |
| Ìgbésí ayé ẹ̀rọ | Iṣẹ́ 10,000,000 ìṣẹ́jú (Iṣẹ́ 120/ìṣẹ́jú) |
| Igbesi aye itanna | Iṣẹ́ 300,000 ní ìṣẹ́jú (lábẹ́ ẹrù resistance tí a fún) |
| Ìpele ààbò | Idi gbogbogbo: IP64 |
Ohun elo
Àwọn ìyípadà ààlà kékeré ti Renew kó ipa pàtàkì nínú rírí ààbò, ìpéye, àti ìgbẹ́kẹ̀lé onírúurú ẹ̀rọ káàkiri oríṣiríṣi ẹ̀rọ. Àwọn wọ̀nyí ni àwọn ohun èlò tó gbajúmọ̀ tàbí tó ṣeé ṣe kí ó wúlò.
Àwọn ẹ̀rọ ìtújáde àti Àwọn Ọ̀nà Ìrìn Tí A Fi Mọ́tò
Àwọn ìyípadà ààlà wọ̀nyí ń kó ipa pàtàkì nínú rírí ààbò àti ìṣiṣẹ́ àwọn escalators àti àwọn ọ̀nà ìrìn tí a fi mọ́tò ṣe. Wọ́n ń lò wọ́n láti ṣe àbójútó àti láti ṣàkóso onírúurú ẹ̀yà ara, bí ipò àwọn àtẹ̀gùn, àwọn ìdènà ọwọ́, àti àwọn ìbòrí wíwọlé. Fún àpẹẹrẹ, àwọn ìyípadà ààlà ìyípo roller plunger lè ṣàwárí nígbà tí ìgbésẹ̀ escalator bá bàjẹ́ tàbí nígbà tí ìdènà ọwọ́ bá bàjẹ́. Tí a bá rí ìṣòro kan, ìyípadà náà máa ń fa ìdádúró pajawiri, èyí tí yóò dènà àwọn ìjàǹbá.








